Kottingbrunn |
vs |
ASV Bruck |
อัล ไอน์ |
0-0 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ |
SV Telfs |
1-1 |
SV Vols |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี |
1-2 |
Mauerwerk |
Kottingbrunn |
3-5 |
Ask-bsc Bruck/leitha |
คาซิงบาร์ซิคา |
4-1 |
Tallya |
SV Frankonia Wernsdorf |
3-2 |
TSV Rudow |
เรอัล โซเซียดาด บี |
3-1 |
โอซาซูน่า บี |
VFL Wittekind Wildeshausen |
0-1 |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
กาลาฮอร์รา |
2-0 |
เรอัล ซาราโกซ่า |
สตุ๊ตการ์ต |
1-0 |
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค |
เอฟซี ออสส์ |
vs |
โอเอสเอส 20 |
Holzheimer SG |
2-1 |
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
ท็อป ออสส์ |
2-2 |
โอเอสเอส 20 |
เอเอสดับเบิลยูเอช |
0-1 |
ดอร์เดรชท์ |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
0-0 |
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
FC Stern Marienfelde |
3-2 |
BSV GW Neukolln |
ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
1-2 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
1-2 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
โรชเดล |
2-2 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
1-2 |
สวอนซี ซิตี้ |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
2-3 |
สโต๊ค ซิตี้ |
โบลตัน วอนเดอเรอส์(N) |
1-0 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
1-2 |
เชลแน่ม ทาวน์ |
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
0-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
Union Mertert-Wasserbillig |
0-7 |
จิวเนสเซ่ |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
1-3 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
นิวรี่ ซิตี้ |
1-0 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
Wythenshawe Town |
0-4 |
Rylands |
บรอมลีย์ |
5-0 |
วัตฟอร์ด (ยู 23) |
Hemsworth Miners Welfare |
4-3 |
สต็อคบริดจ์ |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
9-0 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
1-3 |
ดาร์ทฟอร์ด |
แวร์ เอฟซี |
5-1 |
เฮนดอน |
Bootle |
1-1 |
วิตตัน อัลเบียน |
Leicester Road |
1-1 |
Shepshed Dynamo |
เอเอฟซี ฟิลด์ |
0-1 |
วีแกน แอธเลติก |
กุยเซลีย์ |
1-2 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
0-2 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
Deal Town |
0-2 |
โดเวอร์ แอทเตลิก |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
2-1 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
บอร์แฮม วู๊ด |
0-2 |
เบรนท์ฟอร์ด |
เวย์เม้าท์ |
2-3 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
2-3 |
สวินดอน ทาวน์ |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
0-0 |
อาร์เซน่อล (ยู 23) |
Rocester |
1-3 |
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี |
AFC Kempston Rovers |
vs |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด |
vs |
มาร์รีน |
Emley AFC |
0-0 |
Ossett Town |
Brightlingsea Regent |
0-0 |
Ramsgate |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
3-0 |
Horley Town |
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ |
0-2 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
Stotfold FC |
1-6 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
คิงส์ แลงลีย์ |
1-3 |
สลอค ทาวน์ |
นอร์ธวิช วิคตอเรีย |
1-5 |
เชสเตอร์ เอฟซี |
นูเนียตัน โบโรห์ |
2-2 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
Takeley |
1-2 |
Yorkshire Amateur |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
2-0 |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
AFC Kempston |
1-3 |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
Flint Union |
3-1 |
มาร์รีน |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
0-2 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-2 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
1-1 |
วีลด์สโตน เอฟซี |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
0-1 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
เออร์ลัม |
1-2 |
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด |
คิงสโตเนียน |
2-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
เฮอรินจี โบโรห์ |
0-4 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
2-0 |
อองเช่ร์ |
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
0-0 |
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ |
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
0-2 |
Monarcas Morelia |
โซโนมา เคาน์ตี้ ซัน |
0-0 |
แซคราเมนโต โกลด |
ยูนิเรีย เดจ |
3-0 |
CS Sportul Simleu Silvaniei |
โคโรน่า ไคเอลเซ่ |
2-1 |
LKS Lagow |
โอเอฟเค เบลเกรด |
3-2 |
IMT Novi Belgrade |
โปลิ ทิมิโซอาร่า |
4-0 |
บิฮอร์ โอราเดีย |
โปลิเทคนิก้า อายซี่ |
2-3 |
ดาเซีย-บุยอูคานี |
Balatonfuredi FC |
1-1 |
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ |
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
1-0 |
Pevidem SC |
วิล่าแฟรเนียนเซ |
0-1 |
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ |
โซกอล ออสโตรดา |
0-2 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
เอสแอล เบนฟิก้า บี |
3-2 |
ซีดี มาฟรา |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่(N) |
1-2 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา(N) |
0-2 |
โครบริ โกลกูฟว์ |
FK Graficar Beograd |
0-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica |
ซาเกลบี้ ลูบิน |
2-2 |
เคเอส พอลโควิค |
เอสซี ซนอย์โม |
1-3 |
เบอโน่ 2 |
เคเอสเค ไฮสท์ |
1-4 |
Lierse Kempenzonen |
Orleta Radzyn Podlaski |
4-0 |
MLKS Znicz Biala Piska |
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา |
1-2 |
เบรกัลนิก้า สติป |
เอฟซี แซมบี |
0-2 |
แร็งส์ |
CSA Steaua Bucuresti |
2-2 |
เมต้าล๊อกโลบูส |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
0-2 |
อาริส ลิมาสซอล |
คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
3-0 |
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ |
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย |
0-2 |
ทูนาริ |
อาร์อีเอซี |
0-2 |
BKV Elore |
เรจจิน่า |
4-1 |
โฟลิคโน กัลโช่ |
มอเตรอ รูบิน(N) |
0-1 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
ปาร์ม่า(N) |
0-1 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค |
1-4 |
เจนัว |
โกมาโรม วีเอสอี |
5-2 |
วัค-ดูนาคันยาร์ |
โอโตรโควิซ |
8-0 |
Sumperk |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
2-2 |
บอลเทค จีเนีย |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
0-0 |
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
vs |
Olimpus Skopje Balashikha |
ซาแลร์นิตาน่า(N) |
3-2 |
แซมเบเนเดทเซ่ |
เอฟเค โคลิน |
1-5 |
สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
FK Chlumec N.C |
1-3 |
สลาเวีย ปราก 2 |
Atletik Kuklen |
0-0 |
Borislav |
เวซสเพรม เอฟซี |
1-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 |
ซีมูน |
0-4 |
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ |
เรโนวา(N) |
0-1 |
ราบ็อตนิคกี้ |
คาเมนิคา-ซาซ่า |
0-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
อาร์ก้า กดิเนีย |
vs |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) |
1-1 |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
Belasica Strumica |
1-1 |
Detonit Junior |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
6-2 |
บลานส์โค |
เอ็นเค โซลิน |
0-1 |
เอ็นเคสปลิต |
สโลแวน โรซิค |
2-1 |
Sardice |
จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ |
1-0 |
Tiszafuredi |
เอฟซี รูออง |
0-0 |
โบบิกนี เอ.ซี. |
ทาทาบันย่า |
2-1 |
Rakosmenti KSK |
แกลร์กมงต์ ฟุต |
1-0 |
ยูเอ็นเอฟพี |
วิลเลฟรองเช(N) |
0-0 |
จูรา ซูด ฟุต |
แซนวิเค็น |
0-0 |
ฟาน่า |
เอ็นเคลุคโก้ |
1-1 |
เอ็นเค จารูน |
เอ็นเค คาร์โลแวค |
0-1 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2 |
เอ็นเค นาฟต้า(N) |
3-1 |
MNK FC Ljubljana |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน |
KS Wieczysta Krakow |
2-1 |
LKS Lagow |
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
0-0 |
แคลดโน่ |
KP Calisia Kalisz |
2-0 |
เอลเลน่า โตรัน |
แซงต์ เอเตียน |
0-0 |
นีซ |
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) |
1-3 |
Carl Zeiss Jena (w) |
SD Videm |
2-4 |
NK Rogaska |
NK Belisce |
0-2 |
เอ็นเคโอซีเยค 2 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(N) |
1-1 |
โอเอฟไอ เครเต้ |
แมควา ซาแบค |
1-1 |
FK Loznica |
Olimpus Skopje Balashikha |
3-2 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
0-3 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
2-1 |
SV Neuhof 1910 |
บูร์ช 18 |
1-1 |
โอร์แลงส์ ยูเอส |
Zagreb Hask |
4-1 |
NK Ponikve |
โชเลท เอสโอ |
3-1 |
อองเช่ร์ 2 |
โบเคลจ์ โคเตอร์ |
2-1 |
เอฟเค การ์เบจ |
พีเอฟเค มอนทาน่า |
5-0 |
FK Drenovets |
Gardony |
0-2 |
ปาคซิ เซ 2 |
พรูเบน มุนสเตอร์ |
1-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
เออิบาร์ |
0-0 |
เอสดี โลโกรเนส |